| lực kẹp | 2300 KN |
|---|---|
| Injection weight | 1006g (PET) |
| Space between tie bar | 520*520mm |
| Mould thickness | 200~530mm |
| đột quỵ trục lăn | 475mm |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Đơn xin | Thuốc nhỏ mắt, Chai thuốc, Chai hóa chất |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Trạm | Ba trong một |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu Sutiable | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| áp suất thổi | 0,6 MPa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520mm |
| lực kẹp | 80 kn |