| lực kẹp | 1700 KN |
|---|---|
| Injection weight | 527g (PET) |
| Khoảng cách giữa thanh giằng | 460*460mm |
| Mould thickness | 180~500mm |
| đột quỵ trục lăn | 435mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn Thổi Phun,Khuôn Thổi Phun |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| sản phẩm nhựa | Mỹ phẩm nhựa, chai lọ đựng đồ dùng hàng ngày từ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Âm lượng | 5ml đến 1000ml |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Địa điểm dịch vụ địa phương | Trung Quốc, Ả Rập Saudi, Colombia, Nam Phi, Panama |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Nhựa đã qua xử lý | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ | 38 MM |
| Thể tích chai (ml) | 2000 ml |
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 330 mm |
| Đường kính bình xăng tối đa (mm) | 100 mm |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 l |
|---|---|
| chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| đường kính trục vít | 65 mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 |
| Công suất ổ trục vít | 18,5kw |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38mm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Cân nặng (KG) | 3500 kg |
| Hàng hiệu | Dawson |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |