| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Bình áp suất, Bơm, Hộp số, Bạc đạn, Động cơ, Động cơ, PLC ... |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE / PP, ABS / PP, PE / PP |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Thổi kiểu đúc | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | Hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn thổi phun, Khuôn thổi phun |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Loại khuôn thổi | Khuôn Thổi Phun,Khuôn Thổi Phun |
| Ứng dụng | Chai PET, hũ, lon... |
|---|---|
| Kiểu thổi khuôn | Ép phun thổi kéo giãn |
| Điện áp | Theo quốc gia của khách hàng |
| Tình trạng | mới |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| Đơn xin | Chai lọ, y tế, mỹ phẩm |
| Vôn | 380V, 380V / 50HZ, 220 / 380V, 220V / 380V / 415V / 460V .. |
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Loại | Hoàn toàn tự động, khuôn thổi phun |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |