| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Tên sản phẩm | Máy ép thổi chai hạt lăn |
|---|---|
| Màu sắc | màu trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Kích thước (L * W * H) | 3,1 * 1,2 * 2,2 |
|---|---|
| Lực kẹp | 78kn |
| Công suất (kW) | 25KW |
| Trọng lượng (Kg) | 4 KG |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
|---|---|
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| Đường kính trục vít | 40mm |
| Kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Từ khóa | Tốc độ cao tự động |
|---|---|
| Sử dụng | 200ml ~ 2000ml chai |
| Sử dụng | Làm chai nhựa |
| Tên sản phẩm | Máy làm chai cổ rộng |
| Loại máy | Máy ép đùn thổi |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Vôn | 220v / 380v |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm, 12 tháng |
| Thể tích chai (ml) | 1L-2L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng sửa chữa máy móc |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
| Loại | Căng khuôn thổi thú cưng |