| Phân loại máy ép phun | Nắp chai Làm máy ép phun |
|---|---|
| áp suất phun | 148 Mpa |
| Độ dày khuôn | 180-470mm |
| Tải trọng của máy phóng | 70KN |
| Số đầu phun | 5 miếng |
| Khối lượng | 100ML-300L |
|---|---|
| Sử dụng | Máy ép phun |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tuổi thọ khuôn | hơn 1.000.000 lần |
| Tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| Khối lượng | 100ML-300L |
|---|---|
| Sử dụng | Máy ép phun |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tuổi thọ khuôn | hơn 1.000.000 lần |
| Tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Cài đặt ngôn ngữ | Bảng điều khiển tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng miễn phí, Cài đặt hiện trường |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 gam/giây |
| Đường kính trục vít | 45 mm |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 460 cm³ |
| Trọng lượng bắn | 415 g |
| Áp suất phun | 188 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 140 g / s |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| Áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |