| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD150 |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| lực kẹp | 2300 KN |
|---|---|
| trọng lượng tiêm | 1006g (VẬT NUÔI) |
| Khoảng cách giữa thanh giằng | 520*520mm |
| Độ dày khuôn | 200~530mm |
| đột quỵ trục lăn | 475mm |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, nắp, thùng, đồ chơi ... |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 660 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 760 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 439 |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 554mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 554mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 215 |