| Khối lượng | 100ML-300L |
|---|---|
| Sử dụng | Máy ép phun |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tuổi thọ khuôn | hơn 1.000.000 lần |
| Tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| lực kẹp | 1700 KN |
|---|---|
| Injection weight | 527g (PET) |
| Khoảng cách giữa thanh giằng | 460*460mm |
| Mould thickness | 180~500mm |
| đột quỵ trục lăn | 435mm |
| Khối lượng | 100ML-300L |
|---|---|
| Sử dụng | Máy ép phun |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tuổi thọ khuôn | hơn 1.000.000 lần |
| Tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| Chất liệu sản phẩm | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng | 100ML-300L |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| Mẫu | Gửi theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, nắp, thùng, đồ chơi ... |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Product Name | Injection Molding Machine |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |