| đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tỷ lệ L/D trục vít | 20,5:1 |
| tốc độ trục vít | 0-190 vòng/phút |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| áp suất phun | 174Mpa |
| Vôn | 380V / 3PH / 50HZ, 220V / 380V, 380V / 50HZ, 380v, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | 2000 * 1200 * 1800MM |
| Đơn xin | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Nhựa đã qua xử lý | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ | 38 MM |
| Thể tích chai (ml) | 2000 ml |
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 330 mm |
| Đường kính bình xăng tối đa (mm) | 100 mm |
| Nhựa đã qua xử lý | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ | 38 MM |
| Thể tích chai (ml) | 2000 ml |
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 330 mm |
| Đường kính bình xăng tối đa (mm) | 100 mm |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Thiết kế khuôn mẫu | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Sửa đổi khuôn | Theo phản hồi của khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Đầu ra | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Vôn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước (L * W * H) | 1,6 * 0,6 * 1,5 |
| Cân nặng | 500kg |