| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Ứng dụng | Chai nhựa, chai PET |
|---|---|
| Kích thước (L * W * H) | 1,45 * 0,65 * 1,15 (m) |
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Bánh răng, PLC, Bình áp lực |
| Nhân lực yêu cầu | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| Thời gian làm nóng (S) | 90-200 |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn chai thú cưng |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ / 365 ngày trực tuyến |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| Áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
|---|---|
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| Đường kính trục vít | 40mm |
| Kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Chất liệu sản phẩm | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng | 100ML-300L |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tên sản phẩm | nắp, nắp, phôi, nắp ... |
| Mẫu | Gửi theo yêu cầu của khách hàng |