| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Thể tích chai (ml) | 1L-2L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng sửa chữa máy móc |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, PLC |
| Loại | Căng khuôn thổi thú cưng |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Sản lượng | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |