| Sản lượng | 800bph |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Đầu ra | 800bph |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Vôn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước (L * W * H) | 1,6 * 0,6 * 1,5 |
| trọng lượng | 500kg |
| lực kẹp | 1700 KN |
|---|---|
| Injection weight | 527g (PET) |
| Khoảng cách giữa thanh giằng | 460*460mm |
| Mould thickness | 180~500mm |
| đột quỵ trục lăn | 435mm |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Chất liệu sản phẩm | Nhôm |
|---|---|
| Âm lượng | 100ML-300L |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| Tên sản phẩm | nắp, nắp, phôi, nắp ... |
| Mẫu | Gửi theo yêu cầu của khách hàng |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phụ tùng | 30%, 50%, 100%, theo yêu cầu cụ thể |
| Mã số HS | 848071 |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn |
| chai phù hợp | Uống chai nước |
| từ khóa | Máy thổi thú cưng tự động |
| Loại | Máy thổi chai tự động |