| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| tỷ lệ vít L / D | 24 L / D |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Sản phẩm | Thiết bị gia dụng, khuôn thổi |
|---|---|
| Chế độ định hình | Khuôn thổi |
| Vật liệu khuôn | P20, P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Á quân | Nóng lạnh |
| Lỗ | một hoặc nhiều |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Đường kính trục vít | 120mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |