| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | NHƯ ĐẶT HÀNG |
| Đăng kí | Chai, bồn nước, thùng chứa, y tế, thùng đường |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc/giờ |
| Đường kính trục vít | 85mm |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 24 L/D |
| Ổ trục vít | 18,5 kW |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa Gia Công | PP, HDPE, PC, PS, PVC, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |