| GA TÀU | Trạm đơn |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Hộp số, Động cơ, Bơm |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PC, ABS, PE, ABS/PP, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 10 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 700 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 30 KW |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| sản xuất tại | TRUNG QUỐC |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | BSM65 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5kw |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |