| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Số mẫu | DSB70II |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | NHƯ ĐẶT HÀNG |
| Đăng kí | Chai, hộp đựng |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |