| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, ăn trung tâm |
| Động cơ máy đùn | Động cơ Siemens 30kw |
| Đường kính trục vít | 100MM |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Sản lượng của HDPE | 200kg / giờ |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Số mẫu | DSB80II |
|---|---|
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| khuôn | Một khoang |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 75 kw |