| Áp suất không khí (MPa) | 0,8MPa |
|---|---|
| Sản lượng (kg / h) | 50 kg / giờ |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 11 kw |
| Tiêu thụ không khí (m³ / phút) | 0,5 M³ / phút |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Xử lý nhựa | PP, HDPE, ABS, PE, ABS/PP, PE/PP |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100mm |
| Tên | máy làm quả tạ nhựa |
| Số trạm | Duy nhất |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bình chịu áp lực, Bánh răng, Bơm |
|---|---|
| Gia công nhựa | PP, HDPE, PC, ABS, ABS / PP, PE / PP, HDPE / PP |
| Sản lượng (kg / h) | 35 kg / giờ |
| Tiêu thụ không khí (m³ / phút) | 2 m³ / phút |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Tên | máy làm tạ nhựa |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Vật chất | HDPE, LDEP, PP |
| Loại máy | Máy làm chai nhựa tốc độ cao |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 120mm |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |