| Mô hình NO. | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 CÁI / giờ |
| đường kính trục vít | 75mm |
| Công suất ổ trục vít | 22kw |
| Đầu ra của HDPE | 100kg/giờ |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Đơn xin | Chai lọ, y tế, mỹ phẩm, thuốc trừ sâu |
|---|---|
| Loại | Hoàn toàn tự động, khuôn thổi phun |
| Tên | Máy thổi tự động, Bán nóng Máy thổi nhựa phun tự động, Máy thổi hoàn toàn tự động |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun chai nhựa nhiều lớp xuống dưới |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, PE, PC, PS, PVC |
| Sản phẩm sản xuất | Mỹ phẩm nhựa, chai lọ đựng nhu yếu phẩm hàng ngày. |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | 1 nhà điều hành |
| Dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo về lắp đặt |
| Hướng dẫn tiếng anh | Cung cấp hướng dẫn bằng tiếng Anh (hoặc ngôn ngữ khác nếu cần) |
| Ngôn ngữ giao diện điều hành | Tiếng Trung, tiếng Anh và các ngôn ngữ khác nếu cần |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tự động | Vâng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
| Điện áp | 380V/3PH/50Hz |
| Đầu ra (kg/h) | 100 Kg/giờ |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | 380V/50Hz/3pha bình thường |
| Loại nhựa | PP/PE,PET,PVC,PP,PE |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
|---|---|
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thông số kỹ thuật | ABLB65I |
| Điều kiện | Mới |