| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Đường kính trục vít (mm) | 75mm |
|---|---|
| tự động hóa | TỰ ĐỘNG |
| Công suất gia nhiệt trục vít (kW) | 7 mã lực |
| Kích thước trục lăn khuôn (Chiều rộng) (mm) | 380mm |
| Áp suất không khí (MPa) | 0,6 MPa |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |