| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| khuôn | Một khoang |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Auto-Deflashing | với Auto Deflashing |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 6 KW |
|---|---|
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 290 mm |
| Lượng tiêu thụ không khí (m³ / mi | 0,6 m³ / phút |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Đơn xin | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Tự động xả hơi | VỚI Tự động xả hơi |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |