| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 520mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 520mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 270 |
| Thể tích chai (ml) | 5000ml |
|---|---|
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 400mm |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 520mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 520mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 270 |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 12L |
|---|---|
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | DSB80-12L |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Sản phẩm | Sản phẩm gia dụng, khuôn thổi |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn | 250000-300000 ảnh chụp |
| Vật liệu khuôn | P20/718/738 / NAK80 / S136 / 2738/22316 |
| Tên sản phẩm | Khuôn thổi nhựa I lít, Khuôn thổi dạng chai PP / PET / PE Khuôn mẫu chai nhựa |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói trong hộp gỗ |
| Loại khuôn thổi | Máy thổi khuôn |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 2L |
| Áp lực nước làm mát | 0,5 ~ 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 30 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 2,000,000 Chu kỳ |
| Đường kính cổ (mm) | 140 MM |
|---|---|
| Thể tích chai (ml) | 250 ml |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Lực kẹp | 70 Kn |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| khí nén | Festo từ Đức hoặc SMC từ Nhật Bản |
| Công tắc tơ | Schneider từ Franch |