| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 630mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 600mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 543 |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Nhân lực cần thiết | Nhà điều hành 1 ~ 2 |
| Dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo về lắp đặt |
| Giao diện điều hành Ngôn ngữ | Tiếng Trung, tiếng Anh và các ngôn ngữ khác nếu cần |
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | PET |
| Chứng nhận | CE |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38mm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Cân nặng (KG) | 3500 kg |
| Hàng hiệu | Dawson |
| Ứng dụng | Chai PET, hũ, lon... |
|---|---|
| Kiểu thổi khuôn | Ép phun thổi kéo giãn |
| Điện áp | Theo quốc gia của khách hàng |
| Tình trạng | mới |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Nhựa Gia Công | PP, ABS, PET, PPR, HDPE, Polystyrene, PE, LDPE |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 554mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 55mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 |
| Nhựa Gia Công | PP, PC, PET, HDPE/PP, PE/PP |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 300 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 360 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 270 |
| Nhựa Gia Công | PP, PC, ABS, PET, PVC, PPR, HDPE, PE, LDPE, HDPE/PP, PE/PP |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 570mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 570mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 295 |