| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Vật liệu khuôn | S50c / S136 / Nhôm với đồng Beryllium |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Thùng đựng dầu bằng nhựa, Thùng chứa, Thùng Jerry, Thùng |
| Loại đùn | Loại tích lũy |
| Parison Control | Moog 100 điểm |
| Động cơ thủy lực | Động cơ Servo |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | 420 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L |
|---|---|
| Biến tần dẻo hóa | ĐỔI MỚI |
| lực kẹp | 110KN |
| Hệ thống kiểm soát Paris | Wisetech/Xunjie/MOOG |
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Độc thân |