| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Sutiable | 20L Chai 25L |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Vôn | 380v / 3ph / 50hz |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L * W * H) | NHƯ ĐẶT HÀNG |
| Đăng kí | Chai, hộp đựng |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| phù hợp | Bình 0~5L |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1100 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0 ~ 5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| Lực kẹp | 68KN |
| Kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |