| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Ổ trục vít | 22kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100mm |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Đơn |
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Môi trường làm mát | air |
| Nhãn hiệu | Dawson |
|---|---|
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120L |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 75KW |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
|---|---|
| Lực kẹp | 80kn |
| Tự động hóa | Hoàn toàn tự động |
| Trọng lượng (kg) | 5000 kg |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |