| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 30L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 300 PC / H |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Công suất đầu ra | 180 ~ 200 chiếc / h |
|---|---|
| Kích thước | 4,6 × 3 × 2,4 (M) |
| Trọng lượng | 8,2T |
| Đinh ốc | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| Đăng kí | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Áp suất nước làm mát | 0,3 MPa |
| Thổi áp lực | 0,6 Mpa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520 mm |
| Lực kẹp | 80 KN |
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
|---|---|
| Năng suất | 45 ~ 60BPH |
| Đường kính trục vít | 80 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 |
| Công suất truyền động trục vít | 37 KW |
| Đăng kí | Chai, lọ, lon Jerry, gallon, thùng chứa |
|---|---|
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| áp suất thổi | 0,6 MPa |
| Đột quỵ khuôn | 170-520mm |
| lực kẹp | 80 kn |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Video kiểm tra đi | Cung cấp |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Các ứng dụng | Jerry Lon, Chai, Gallon |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 15L |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, LDPE, PVC, PC, PS |
| Số trạm | ga đôi |
| Tùy chọn lớp | Nhiều lớp có sẵn |