| Thể tích chai (ml) | 5000ml |
|---|---|
| Chiều cao chai tối đa (mm) | 400mm |
| Tự động hóa | Tự động hóa |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
| Số trạm | Đôi hoặc đơn |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 5,5t |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Cảng xuất khẩu | Thượng hải |
| Công suất (W) | 28,5kw |
| Đầu ra lý thuyết | 500 ~ 1800 |
|---|---|
| Âm lượng | 5,0 ~ 20 |
| Max. Tối đa height chiều cao | 360 ~ 550 |
| Max. Tối đa Diameter Đường kính | 105 ~ 300 |
| Số lượng sâu răng | 1 ~ 4 |
| Gia công nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Đường kính cổ (mm) | 38mm |
| Thể tích chai (ml) | 2000ml |
| Ứng dụng | Chai Nhựa, Chai PET |
| Hàng hiệu | Dawson |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 600 Kn |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 300L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Chất liệu sản phẩm | Thép, nhôm |
|---|---|
| Sản phẩm | Khuôn thổi |
| Chế độ định hình | Khuôn thổi |
| Tuổi thọ khuôn | 250000-300000 ảnh chụp |
| Lỗ | Khoang đơn / Khoang nhiều lỗ |