| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| đường kính trục vít | 120MM |
|---|---|
| số trạm | Đơn vị |
| Công suất ổ trục vít | 75KW |
| lực kẹp | 800 triệu |
| Đột quỵ khuôn | 600-1500mm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 65 l/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Vôn | Khách hàng chỉ định |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |