| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Lực kẹp | 600 Kn |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | 420 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Đường kính trục vít | 120mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 60 ngày |
| Số trạm | Duy nhất |
| Công suất truyền động trục vít | 75 KW |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-250 lít |
| Kiểu thổi | Kéo căng khuôn |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | Vòng bi, Động cơ, Máy bơm, Hộp số, PLC, Bình áp suất, Động cơ, Hộp số |
| Gia công nhựa | VẬT NUÔI |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 55 kw |