| Số mẫu | DSB70II |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| khuôn | Một khoang hoặc hai khoang |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Trạm | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Tự động xả hơi | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Dòng nước | 100L / phút |
| Đầu ra (kg/h) | 100 Kg/giờ |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0 ~ 5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| Lực kẹp | 68KN |
| Kích thước mẫu | 380*450mm |
| tỷ lệ vít L / D | 28 L / D |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
|---|---|
| Áp lực nước | 0,4-0,6Mpa |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Số mẫu | DSB80II |
| Môi trường làm mát | air |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Gói vận chuyển | đóng gói phim |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Dòng nước | 100L/phút |