| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Đường kính trục vít | 100MM |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Sản lượng của HDPE | 200kg / giờ |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1 gallon |
|---|---|
| Ra sức chứa | 400 ~ 600 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 45mm |
| Công suất truyền động trục vít | 10kw |
| Công suất gia nhiệt trục vít | 2,6Kw |
| Mô hình KHÔNG. | DSB80-30L |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| đường kính trục vít | 80mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 10 ~ 30L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 270KN |
| kích thước mẫu | 680*660mm |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Môi trường làm mát | air |
| Số mẫu | DSB80II |
|---|---|
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |