| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Số mẫu | DSB65I |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Chất liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Max. Kích thước khuôn | 1700mm*1800mm |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1200L |
| vật liệu phù hợp | HDPE/HMWHDPE |
| Động cơ truyền động thủy lực (Chính) | 42KW |
| lực kẹp | 2200KN |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |