| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Vôn | Khách hàng chỉ định |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Mô hình NO. | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 CÁI / giờ |
| đường kính trục vít | 75mm |
| Công suất ổ trục vít | 22kw |
| Đầu ra của HDPE | 100kg/giờ |
| Mô hình NO. | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Đầu trạm đôi đầu chết |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 2L |
| hệ thống kẹp | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| vật liệu phù hợp | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
|---|---|
| Sutiable | Chai 0 ~ 5L |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Mẫu số | ABLB65I |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |