| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Số mẫu | ABLB75I-1 |
|---|---|
| Công suất gia nhiệt trục vít | 6 Kw |
| Đầu ra HDPE | 100Kg / giờ |
| Lực kẹp | 80 nghìn |
| kích thước khuôn tối đa | 400X450mm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
|---|---|
| GA TÀU | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5L |
| Auto-Deflashing | với Auto-Deflashing |
| Đường kính trục vít | 40mm |
|---|---|
| Tốc độ trục vít | 0-190RPM |
| Công suất phun lý thuyết | 238cm3 |
| Áp suất phun | 174Mpa |
| Max. Tối đa Hydraulic Pressure Áp lực nước | 140Kg / cm |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB90 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Nhựa chế biến | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số trạm | Đôi hoặc đơn |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 5,5t |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Cảng xuất khẩu | Thượng hải |
| Công suất (W) | 28,5kw |