| Thành phần cốt lõi | PLC, bạc đạn, hộp số |
|---|---|
| Loại bao bì | Phim, Giấy bạc |
| Các điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Hàm số | hiệu quả cao |
| Từ khóa | Máy đóng gói |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | 420 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất động cơ máy đùn (kW) | 22KW |
|---|---|
| Kích thước lòng khuôn (Chiều cao)(mm) | 420 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Số trạm | Độc thân |
|---|---|
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Lực kẹp | 780 Kn |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 5L |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 65 l/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Sản lượng | 600BPH |
|---|---|
| Khuôn | 1 khoang |
| Điện áp | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước ((L*W*H) | 1.6*0,6*1,5 |
| Trọng lượng | 500kg |
| Mô hình số. | ABLB100 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5kw |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Thương hiệu | DAWSON |