| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| GA TÀU | Một trạm hoặc hai trạm |
|---|---|
| Auto-Deflashing | Có sẵn |
| Vật chất | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| Âm lượng cao nhất | 5L |
| Môi trường làm mát | air |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Trạm đơn hoặc Trạm đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5KW |
| Điện sưởi ấm đầu | 5,7KW |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Máy thổi khuôn chai thú cưng |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai nước giải khát, chai dầu |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ kỹ thuật | 24 giờ / 365 ngày trực tuyến |
| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Dòng nước | 100L/phút |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |