| Các ứng dụng | Chai nhựa nhỏ 5ml đến 1L |
|---|---|
| Thổi kiểu đúc | Injection Blow Molding |
| Màu sắc ngoại hình máy | Có thể tùy chỉnh |
| các dịch vụ khác | Tư vấn trực tuyến 24/24 (trả lời nhanh) |
| Hoàn thiện dây chuyền sản xuất | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 20L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
|---|---|
| Hệ thống kẹp | Chuyển đổi hệ thống kẹp loại |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Mã số HS | 8477301000 |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Các sản phẩm | Mỹ phẩm nhựa, chai dầu gội đầu thiết yếu hàng ngày. |
|---|---|
| Khối lượng phần rỗng | 5ml đến 1L |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| chi tiết đóng gói | Blow molding machine are packed with plastic film; Máy thổi khuôn được đóng gói bằng màng |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |