| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Tự động | hoàn toàn tự động |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Tên sản phẩm | Máy ép thổi chai hạt lăn |
|---|---|
| Màu sắc | màu trắng |
| Vật liệu | Nhựa |
| lực kẹp | 100-500KN |
| Ejector đột quỵ | 50-150mm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Các mẫu được cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Nhân lực cần thiết | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và chiết rót |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Nhựa đã qua xử lý | PP, PE, PC, PS , COC |
| Tình trạng | Mới |
| Công suất động cơ đùn (kW) | 30KW |
|---|---|
| Sản lượng (kg / h) | 130 kg / giờ |
| Tình trạng | Mới |
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thổi kiểu đúc | Đùn thổi khuôn |
| Đơn xin | Giường nhà trẻ |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Gói vận chuyển | Bao bì phim |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mã HS | 8477301000 |
| Sự chính xác | ±0,02mm |
|---|---|
| Clamping Force | 250KN |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Heating Power | 22KW |
| Heating Zone | 4 |