| Mẫu KHÔNG CÓ. | DMB1000L |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1100 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Đăng kí | Chai, hộp đựng |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Trọng lượng | NHƯ ĐẶT HÀNG |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Mẫu số | ABLD150 |
|---|---|
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
|---|---|
| Vôn | 440V / 415V / 380V / 220V |
| Công suất làm nóng trục vít (kW) | 18KW |
| Kích thước khuôn ép (Chiều rộng) (mm) | 900 mm |
| Lượng không khí (m³ / phút) | 1,2 m³ / phút |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 25L |
|---|---|
| Đầu chết | Đầu đơn hoặc đầu đôi |
| Sự chỉ rõ | ABLB80-25L |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
|---|---|
| Yêu cầu nhân lực | Chúng tôi cung cấp dây chuyền sản xuất hoàn chỉnh, chẳng hạn như đóng nắp và làm đầy |
| bảo hành | 12 tháng |
| Gia công nhựa | PP,PE,PC,PS,COC |
| Điều kiện | Mới |
| Tình trạng | Mới mẻ |
|---|---|
| Tự động | Đúng |
| Sự bảo đảm | 1 năm, một năm |
| Thổi kiểu đúc | Đúc thổi đùn, Đúc thổi căng, máy ép thổi căng |
| Đăng kí | Chai, bể nước, jerrycan, Jerry lon, đồ chơi |
| Clamping Force | 250KN |
|---|---|
| Control System | PLC |
| Heating Power | 22KW |
| Max.Extrusion Capacity | 120KG/H |
| đường kính trục vít | 80mm |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |