| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Ổ trục vít | 22kw |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Đường kính cổ (mm) | 140 MM |
|---|---|
| Thể tích chai (ml) | 250 ml |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 360 PC / H |
| Đường kính trục vít | 100 mm |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 28 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 55 kw |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Tuổi thọ máy | > 20 tuổi |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 120 L |
| Lực kẹp | 600KN |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |