| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 120L |
| Kích thước máy | 6,8 × 3,3 × 5 |
| Liên hệ | Schneider |
| Dung tích thùng dầu | 850L |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Số mẫu | ABLB65 |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120L |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Số trạm | Độc thân |
| Ổ trục vít | 75KW |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
| Đột quỵ khuôn | 550-1350mm |
|---|---|
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Ổ trục vít | 75 kw |
| Đường kính trục vít | 100MM |
| Sự chỉ rõ | ABLD100 |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thời gian đảm bảo | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính trục vít | 75mm |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | >20 năm |
| Khối lượng sản phẩm tối đa | 5L 8L |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| đường kính trục vít | 75mm |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tuổi thọ máy | >20 năm |
| Hệ thống kiểm soát Parison | M00G 200 điểm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển máy tính vi mô | Wisetech |
| bộ điều khiển nhiệt độ | Wisetech |
| Rơle phụ trợ | Omron |
| công tắc tơ | Schneider |