| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Sản xuất nhựa; chai nhựa; đồ chơi; phao cứu sinh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Có sẵn trung tâm dịch vụ ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Kích thước (L * W * H) | Tùy theo |
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thuật video |
|---|---|
| tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | 380V/50Hz/3pha bình thường |
| Loại nhựa | PP/PE,PET,PVC,PP,PE |
| Dịch vụ sau bán hàng | 12 tháng |
|---|---|
| Ứng dụng | Chai |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Kỹ sư |
| từ khóa | máy lắp ráp |
| Lợi thế | Kiểm soát dễ dàng |
| Trạm | ga đôi |
|---|---|
| Số đầu chết | 1/2/3/4 |
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | Chuyển loại hệ thống kẹp |
| Hệ thống thủy lực | 68kn |
| vật liệu phù hợp | PP, PP |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Có trung tâm dịch vụ ở nước ngoài, Hỗ trợ kỹ thu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | 380V |
| Loại nhựa | PP / PE, PET, PVC, PP, PE |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Các ứng dụng | Cắt Cổ Chai, Lọ |
|---|---|
| Machine Name | Auto Bottle Neck Cutting Machine |
| Machine Specification | 800*420*850 mm |
| bao bì vận chuyển | Vỏ phim và vỏ gỗ |
| Chứng nhận | SGS,CE |