| LKhoảng cách giữa các thanh giằng | 510*510mm |
|---|---|
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng miễn phí, Cài đặt hiện trường |
| Tỷ lệ L/D trục vít | 22,8 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 gam/giây |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Mô hình KHÔNG. | ABLB75 |
|---|---|
| Trạm | Ga đơn hoặc ga đôi |
| Công suất động cơ bơm dầu | 5,5Kw |
| Đầu sưởi ấm | 5,7Kw |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mô hình KHÔNG. | ABLD120 |
|---|---|
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước khuôn ép | 380 mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Hộp số |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Mẫu số | ABLD100 |
|---|---|
| Tối đa. Khối lượng sản phẩm | 150 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 380mm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | Dawson |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 5 L |
|---|---|
| Chu kỳ khô | 1000 chiếc / giờ |
| Đường kính trục vít | 65 MM |
| Tỷ lệ L / D trục vít | 24 L / D |
| Công suất truyền động trục vít | 18,5 KW |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD150 |
|---|---|
| Max. tối đa. product volume khối lượng sản phẩm | 1000 lít |
| Kích thước trục lăn khuôn | 1800×1800 |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhãn hiệu | DAWSON |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | ABLD120 |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |
| Điểm bán hàng chính | Sản xuất linh hoạt |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Nhà máy Sản xuất, Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Trang trại, F |
| Sự tiêu thụ nước | 150 L/phút |
| Áp lực nước làm mát | 0,3 MPa |
| Vôn | 440V/415V/380V/220V |