| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Ổ trục vít | 22kw |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ổ trục vít | 22kw |
| Sản lượng của HDPE | 100Kg / giờ |
| Công suất đầu ra | 450 ~ 480 PCS / H |
|---|---|
| Ổ trục vít | 22kw |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Khả năng sản xuất | như mỗi mẫu |
|---|---|
| Đường kính trục vít | 50mm |
| Lực kẹp của thổi | 89 Kn |
| Phạm vi chai phù hợp | 5ml-1L |
| Gói vận chuyển | Đóng gói phim |
| Đường kính cổ (mm) | 140 MM |
|---|---|
| Thể tích chai (ml) | 250 ml |
| Kích thước (L * W * H) | 3,8X1,5X3,2M |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Đường kính sản phẩm tối đa | 50-150mm |
|---|---|
| áp suất phun | 25-280MPa |
| tốc độ tiêm | 0-200mm/giây |
| Lò sưởi | 7-15KW |
| Dung tích thuốc tiêm | 2-100cm3 |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ISBM |
| Chứng nhận | CE |