| Xử lý nhựa | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Chiều cao chai tối đa | 140 mm |
| Đường kính bình xăng tối đa | 300 mm |
| Khối lượng chai | 250 ml |
| chi tiết đóng gói | Machine are packed with plastic film; Máy được đóng gói bằng màng nhựa; auxiliary m |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, PVC, PE/PP |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Số mẫu | IBM35D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Đầu nối van khí nén | Festo Ex Đức. |
| Hệ thống điều khiển | Công nghệ hành động |
| Bộ ngắt mạch vỏ đúc, Công tắc tơ, | Thương hiệu Scheider Ex Pháp. |
| Số mẫu | IBM65D |
|---|---|
| Thêm ứng dụng | Sữa & Sữa chua Chai |
| Max. Tối đa Product Volume Khối lượng sản phẩm | 1L |
| Vật liệu khuôn | S136, P20, 4Cr13 |
| Lực kẹp của thổi | 40 tấn |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 0-5 L |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 200PCS / H |
| Đường kính trục vít | 75 MM |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |