| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| Đường kính trục vít | 56 mm |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 788 cm³ |
| Trọng lượng bắn | 709 g |
| Áp suất phun | 178 Mpa |
| Tỷ lệ tiêm | 210 g / s |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 630mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 600mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 543 |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| Cài đặt ngôn ngữ | Bảng điều khiển tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Phụ tùng miễn phí, Cài đặt hiện trường |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 gam/giây |
| Phân loại máy ép phun | Nắp chai Làm máy ép phun |
|---|---|
| áp suất phun | 148 Mpa |
| Độ dày khuôn | 180-470mm |
| Tải trọng của máy phóng | 70KN |
| Số đầu phun | 5 miếng |
| Phân loại máy ép phun | Máy ép phun phôi PET |
|---|---|
| áp suất phun | 160 Mpa |
| Độ dày khuôn | 280-710mm |
| Tải trọng của máy phóng | 3280KN |
| Số đầu phun | 13 cái |
| lực kẹp | 1700 KN |
|---|---|
| Injection weight | 527g (PET) |
| Khoảng cách giữa thanh giằng | 460*460mm |
| Mould thickness | 180~500mm |
| đột quỵ trục lăn | 435mm |