| lực kẹp | 2300 KN |
|---|---|
| trọng lượng tiêm | 1006g (VẬT NUÔI) |
| Khoảng cách giữa thanh giằng | 520*520mm |
| Độ dày khuôn | 200~530mm |
| đột quỵ trục lăn | 475mm |
| Khối lượng | 100ML-300L |
|---|---|
| Sử dụng | Máy ép phun |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tuổi thọ khuôn | hơn 1.000.000 lần |
| Tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| Khối lượng | 100ML-300L |
|---|---|
| Sử dụng | Máy ép phun |
| Lỗ | Khoang đơn \ Nhiều khoang |
| tuổi thọ khuôn | hơn 1.000.000 lần |
| Tên sản phẩm | mũ, nắp, phôi, bìa ... |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 720mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 720mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 378 |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Nhựa Gia Công | PP, ABS, PET, PPR, HDPE, Polystyrene, PE, LDPE |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 554mm |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 55mm |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 200 |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Nhựa Gia Công | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Phong cách | Nằm ngang |
| Khoảng cách giữa các thanh Tie (Chiều rộng) (mm) | 680 |
| Khoảng cách giữa các thanh giằng (Chiều cao)(mm) | 680 |
| Công suất hóa dẻo (g/s) | 580 |
| Tên sản phẩm | Máy ép phun |
|---|---|
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Chứng nhận | CE |
| Vôn | như khách hàng yêu cầu |
| Được dùng cho | Đầu nối ống, phôi, mũ, thùng, đồ chơi... |