| Đường kính trục vít | 45 mm |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 460 cm³ |
| Trọng lượng bắn | 415 g |
| Áp suất phun | 188 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 140 g / s |
| Màu sắc bề ngoài của máy | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Cung cấp mẫu chai sau khi kiểm tra khuôn để xác nhận |
| Yêu cầu nhân lực | toán tử 1~2 |
| dịch vụ kỹ sư | Các kỹ sư có thể đến nhà máy của khách hàng để đào tạo lắp đặt |
| Thiết bị phụ trợ | Chúng tôi giúp khách hàng mua máy móc phụ trợ thương hiệu nổi tiếng |
| Thành phần cốt lõi | PLC, bạc đạn, hộp số |
|---|---|
| Loại bao bì | Phim, Giấy bạc |
| Các điểm bán hàng chính | Dễ dàng hoạt động |
| Hàm số | hiệu quả cao |
| Từ khóa | Máy đóng gói |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phụ tùng | 30%, 50%, 100%, theo yêu cầu cụ thể |
| Mã số HS | 848071 |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 40 ~ 45 ngày làm việc |
| Cuộc sống khuôn mẫu | 50,0000-5,000,000 ảnh chụp |
| Thành phần tiêu chuẩn | Dme, Hasco, JIS, v.v. |
| Đường kính trục vít | 85 MM |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 2418 cm³ |
| Trọng lượng SHOT | 2200 G |
| Áp suất phun | 167 MPa |
| Tỷ lệ tiêm | 482 g / s |
| Dịch vụ sau bảo hành | Hỗ trợ trực tuyến |
|---|---|
| Vị trí dịch vụ địa phương | Không có |
| Dịch vụ sau bán hàng | Một năm |
| Tên | Người kiểm tra rò rỉ |
| Từ khóa | Người kiểm tra rò rỉ tự động |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 150 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| Nhựa gia công | PP, HDPE, ABS, PVC, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |