| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Đường kính trục vít | 100MM |
|---|---|
| Số trạm | Độc thân |
| Ứng dụng | Trống, Tấm, Phao, Khoanh vùng, Bảng giường y tế |
| Khối lượng sản phẩm phù hợp | 100-120 L |
| Ổ trục vít | 55 kw |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Đường kính trục vít | 56 mm |
|---|---|
| Khối lượng bắn (lý thuyết) | 788 cm³ |
| Trọng lượng bắn | 709 g |
| Áp suất phun | 178 Mpa |
| Tỷ lệ tiêm | 210 g / s |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Lắp ráp | Phần cổ và phần dưới có thể tháo rời |
| Hệ thống làm mát | hệ thống làm mát riêng biệt |
| Số mẫu | MD-5L |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Chứng nhận | TS16949, CE, ISO |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Số mẫu | MD-5L |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Chứng nhận | TS16949, CE, ISO |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |
| Số mẫu | MD-5L |
|---|---|
| Phần mềm thiết kế | AutoCAD |
| Chứng nhận | TS16949, CE, ISO |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Điều kiện | Mới |