| hướng dẫn cung cấp | Hướng dẫn bằng tiếng Trung và tiếng Anh |
|---|---|
| mẫu cung cấp | Nếu được yêu cầu |
| Kiểu thổi khuôn | Máy ép đùn thổi |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| dòng nước | 100L/phút |
| Kiểm tra đầu ra video | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
| Nhựa gia công | PE, PP, PVC, PETG, ABS, EAV |
| Nơi xuất xứ | Giang Tô, Trung Quốc |
| Số mẫu | ABLD100 |
|---|---|
| tỷ lệ vít L / D | 25 L / D |
| Cân nặng | 22,5 tấn |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Tuổi thọ máy | > 20 năm |
| Thành phần cốt lõi | PLC, động cơ, Hộp số, Động cơ, máy bơm |
|---|---|
| Lái xe máy | 45 kw |
| Ứng dụng | Mô hình nhựa, Thùng nước, Hộp làm mát |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu thổi | Đùn thổi |
| Sự chỉ rõ | ABLB90-30L |
|---|---|
| Tên | Jerry có thể thổi khuôn máy |
| Động cơ đùn | Động cơ 30kw Siemens |
| Tóm tắt | Thép hợp kim cao cấp, cấp liệu trung tâm |
| Ứng dụng | Chai, Lọ, Lon Jerry, Gallon, Thùng |
| đường kính trục vít | 70mm |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | 0~5L |
| Vật liệu | HDPE, LDPE, PP |
| lực kẹp | 68kn |
| kích thước mẫu | 380*450mm |
| Loại khuôn thổi | Máy ép đùn thổi |
|---|---|
| Kích thước ứng dụng tối đa | 30L |
| Áp lực nước làm mát | 0,6 MPa |
| Sự tiêu thụ nước | 100 L/phút |
| Tuổi thọ khuôn mẫu | > 1.000.000 chu kỳ |
| Tự động | Vâng. |
|---|---|
| vi tính hóa | phi máy tính |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Bánh răng |
| thời gian bảo hành | 1 năm |
| Mẫu số | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |
| Số mẫu | ABLB75II |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 180 chiếc / h |
| Đường kính trục vít | 75mm |
| Thuộc tính công ty | nhà chế tạo |
| Ngày giao hàng | 55 ngày |